Thiết bị bảo vệ chống sét DC BRPV3-1000-20 cho Hệ thống năng lượng mặt trời 1000V, spd 1000v dc t1 t2
Thiết bị bảo vệ chống sét DC BRPV3-1000-20 cho Hệ thống năng lượng mặt trời 1000V, spd 1000v dc t1 t2 Thiết bị bảo vệ chống sét DC BRPV3-1000-20 cho Hệ thống năng lượng mặt trời 1000V, spd 1000v dc t1 t2
Hình ảnh lớn :  Thiết bị bảo vệ chống sét DC BRPV3-1000-20 cho Hệ thống năng lượng mặt trời 1000V, spd 1000v dc t1 t2
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Place of Origin: China
Hàng hiệu: BRITEC
Chứng nhận: TUV/CB/CE/ROHS/ISO9001
Model Number: BRPV3-1000-20
Thanh toán:
Minimum Order Quantity: 10PCS
chi tiết đóng gói: hộp
Delivery Time: 15 days after receipt of deposit
Payment Terms: TT
Supply Ability: 1000000 per month
Sự miêu tả
Cấp bảo vệ điện áp: 3,8kv Định dạng: Mô-đun trình cắm
Mức độ bảo vệ: IP20 Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -40℃~+85℃
Tên sản phẩm: thiết bị chống sét lan truyền dc trạng thái hoạt động: Xanh đỏ
Vật liệu bao vây: Thuốc nhiệt dẻo UL94-V0 Diện tích mặt cắt ngang (Tối đa): 35mm²
Làm nổi bật:
Bảo vệ điện áp đồng thời cho hệ thống mặt trời
Thiết bị bảo vệ siêu điện 1000V
Máy ngăn sóng 80kA DC
Thiết bị bảo vệ chống sét DC BRPV3-1000-20 cho Hệ thống năng lượng mặt trời 1000V, spd 1000v dc t1 t2 0
Thiết bị bảo vệ chống sét DC BRPV3-1000-20 cho Hệ thống năng lượng mặt trời 1000V, spd 1000v dc t1 t2 1
Thiết bị bảo vệ chống sét DC BRPV3-1000-20 cho Hệ thống năng lượng mặt trời 1000V, spd 1000v dc t1 t2 2
Mô tả sản phẩm:
Với mức độ bảo vệ được đánh giá là IP20, bộ bảo vệ sóng PV này cung cấp bảo vệ hiệu quả chống lại các vật thể rắn có kích thước lớn hơn 12,5mm,cung cấp một cơ chế phòng thủ đáng tin cậy cho các thành phần mặt trời nhạy cảmThiết bị này phù hợp để sử dụng trong môi trường có độ ẩm lên đến 95% RH, làm cho nó linh hoạt và thích nghi với các cài đặt khác nhau.
Được trang bị mức bảo vệ điện áp 3,8kV, thiết bị bảo vệ sóng mặt trời này có hiệu quả hạn chế quá tải quá cao, bảo vệ các tấm pin mặt trời, biến tần,và các thành phần quan trọng khác từ thiệt hại tiềm tàngBằng cách chuyển hướng điện áp dư thừa an toàn đến mặt đất, thiết bị bảo vệ sóng này giúp duy trì sự ổn định và toàn vẹn của toàn bộ hệ thống năng lượng mặt trời.
Đặc điểm:
  • Tên sản phẩm: Thiết bị bảo vệ DC Surge
  • Vật liệu bao bì: Nhiệt nhựa UL94-V0
  • Phía cắt ngang (tối đa): 35mm2
  • Thời gian phản ứng: ≤25ns
  • Phạm vi độ ẩm: ≤95%RH
  • Phạm vi nhiệt độ lưu trữ: -40 °C ~ + 85 °C
Các thông số kỹ thuật:
Dòng điện xả tối đa 80kA ((8/20μs)
Thời gian phản ứng ≤25ns
Phạm vi độ ẩm ≤ 95% RH
Tình trạng hoạt động Xanh / Đỏ
Mức độ bảo vệ IP20
Mức độ bảo vệ điện áp 3.8kV
Phía cắt ngang (tối đa) 35mm2
Định dạng Plug-in mô-đun
Ứng dụng:
Các trường hợp và kịch bản ứng dụng sản phẩm:
Tùy chỉnh:
Đặc điểm sản phẩm:
  • Tên thương hiệu:BRITEC
  • Số mẫu:BRPV3-1000-20
  • Địa điểm xuất xứ:Trung Quốc
  • Số lượng đặt hàng tối thiểu:10PCS
  • Chi tiết bao bì:hộp
  • Thời gian giao hàng:15 ngày sau khi nhận được tiền gửi
  • Điều khoản thanh toán:TT
  • Khả năng cung cấp:1000000 mỗi tháng
  • Định dạng:Plug-in mô-đun
  • Độ bảo vệ:IP20
  • Điện thải tối đa:80kA ((8/20μs)
Tùy chỉnh thiết bị bảo vệ sóng của bạn với điện áp tối đa 1000v để bảo vệ hệ thống mặt trời của bạn.
Hỗ trợ và Dịch vụ:
Thiết bị bảo vệ chống sét DC BRPV3-1000-20 cho Hệ thống năng lượng mặt trời 1000V, spd 1000v dc t1 t2 3
Thiết bị bảo vệ chống sét DC BRPV3-1000-20 cho Hệ thống năng lượng mặt trời 1000V, spd 1000v dc t1 t2 4
Thiết bị bảo vệ chống sét DC BRPV3-1000-20 cho Hệ thống năng lượng mặt trời 1000V, spd 1000v dc t1 t2 5
Thiết bị bảo vệ chống sét DC BRPV3-1000-20 cho Hệ thống năng lượng mặt trời 1000V, spd 1000v dc t1 t2 6